divivu logo
CLICK VÀO ĐÂY ĐỂ LIÊN HỆ QUẢNG CÁO (980 x 100) px
Hiển thị:
Sắp xếp
Hiển thị 1-30/790 sản phẩm (1/27 trang)Trang: 1 2 3 4 5 ... 27
Đặt mua
Hình ảnh Sản phẩm Đặc điểm Bảo hành
24-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS2410
24-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS2410
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS2410 - SMC SMCGS2410 là Switch Unmanaged đầu tiên có thể chuyển đổi thành thành Smart Switch chỉ bằng một nút nhấn duy nhất trên thiết bị. Khi nút nhấn được kích hoạt các tính năng DHCP Prevention, Loopback Detection and Prevention, IGMP snooping v1/v2 sẽ được kíc
...
12 tháng
(Còn)
16-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS1610
16-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS1610
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
16-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS1610 - SMC SMCGS1610 là Switch Unmanaged đầu tiên có thể chuyển đổi thành thành Smart Switch chỉ bằng một nút nhấn duy nhất trên thiết bị. Khi nút nhấn được kích hoạt các tính năng DHCP Prevention, Loopback Detection and Prevention, IGMP snooping v1/v2 sẽ được kíc
...
12 tháng
(Còn)
8-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS801
8-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS801
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS801 - SMC SMCGS801 cung cấp 8 port 10/100/1000BASE-T Ethernet với thiết kế vỏ hộp bằng kim loại. - Là Switch Unmanaged nên chỉ cần cắm vào là chạy (Plug and Play) mà không cần phải cấu hình.
...
12 tháng
(Còn)
10G SFP+ Transceiver Edgecore ET5402-SR
10G SFP+ Transceiver Edgecore ET5402-SR
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
10G SFP+ Transceiver Edgecore ET5402-SR - Varied Distance and Speed - ET5402-SR provides the distance up to 300m (850nm) with 10Gbps. - Compacted Size Designed - Edgecore's SFP transceiver compacted size also designed for the high port density fiber s
...
12 tháng
(Còn)
1000BASE-SX Multimode SFP transceiver Edgecore ET4202-SX
1000BASE-SX Multimode SFP transceiver Edgecore ET4202-SX
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
1000BASE-SX Multimode SFP transceiver Edgecore ET4202-SX - Varied Distance and Speed - ET4202-SX provides the distance up to 500m (850nm) with FE speed. - Compacted Size Designed - Edgecore's SFP transceiver compacted size also designed for the high p
...
12 tháng
(Còn)
48-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch Edgecore ECS4620-52T
48-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch Edgecore ECS4620-52T
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
48-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch Edgecore ECS4620-52T - Edgecore ECS4620-52T là Switch Gigabit Ethernet có hiệu năng cao nhằm phục vụ cho các Server Aggregation như Data Center của các doanh nghiệp hay tập đoàn vừa và lớn hoặc triển khai cho các mạng Backbone.
...
12 tháng
(Còn)
24-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch PoE Edgecore ECS4620-28P
24-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch PoE Edgecore ECS4620-28P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port L3 Gigabit Ethernet Stackable Switch PoE Edgecore ECS4620-28P - Edgecore ECS4620-28P là Switch PoE Gigabit Ethernet có hiệu năng cao nhằm phục vụ cho các Server Aggregation như Data Center của các doanh nghiệp hay tập đoàn vừa và lớn hoặc triển khai cho các mạng Backbone.
...
12 tháng
(Còn)
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation PoE Switch Edgecore ECS4210-28P
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation PoE Switch Edgecore ECS4210-28P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation PoE Switch Edgecore ECS4210-28P - Edgecore ECS4210-28P là switch PoE cung cấp 24 port Gigabit Ethernet cho các kết nối thông thường và 4 port SFP+ cho các kết nối quang cần tốc độ cao. - Cung cấp nguồn P
...
12 tháng
(Còn)
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch Edgecore ECS4120-28F
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch Edgecore ECS4120-28F
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch Edgecore ECS4120-28F - Edgecore ECS4120-28F là loại Switch mới nhất của Edgecore có đồng thời 24 port (20 port SFP Gigabit và 4 port SFP+ 10 Gigabit Uplink) chuyên dụng dành cho kết nối cáp quang tốc độ cao, khoảng cách xa và 4 port Combo Gigab
...
12 tháng
(Còn)
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch PoE Edgecore ECS4120-28P
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch PoE Edgecore ECS4120-28P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port L2+ Gigabit Ethernet Access/Aggregation Switch PoE Edgecore ECS4120-28P - Edgecore ECS4120-28P là Switch PoE Gigabit Ethernet có thể nói là phù hợp nhất với các thiết bị WiFi Access Point, IP Camera, IP Telephone thông dụng trên thị trường Việt Nam.
...
12 tháng
(Còn)
48-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-52T
48-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-52T
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
48-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-52T - Edgecore ECS2100-52T cung cấp 48 port Gigabit Ethernet cho các kết nối thông thường và 4 port SFP quang cho các kết nối cần tốc độ cao, là Switch thông dụng, dùng cho trường học, văn phòng, khách sạn, công ty…
...
12 tháng
(Còn)
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-28T
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-28T
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-28T - Edgecore ECS2100-28T cung cấp 24 port Gigabit Ethernet cho các kết nối thông thường và 4 port SFP quang cho các kết nối cần tốc độ cao, là Switch thông dụng, dùng cho trường học, văn phòng, khách sạn, công ty…
...
12 tháng
(Còn)
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-10T
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-10T
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch Edgecore ECS2100-10T - Edgecore ECS2100-10T cung cấp 8 port Gigabit Ethernet cho các kết nối thông thường và 2 port SFP quang cho các kết nối cần tốc độ cao, là Switch thông dụng, dùng cho trường học, văn phòng, khách sạn, công ty…
...
12 tháng
(Còn)
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28PP
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28PP
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28PP - Edgecore ECS2100-28PP là Switch PoE có thể nói là phù hợp nhất với các thiết bị WiFi Access Point, IP Camera, IP Telephone thông dụng trên thị trường Việt Nam. - Cung cấp nguồn PoE 48V c
...
12 tháng
(Còn)
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28P
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-28P - Edgecore ECS2100-28P là Switch PoE có thể nói là phù hợp nhất với các thiết bị WiFi Access Point, IP Camera, IP Telephone thông dụng trên thị trường Việt Nam. - Cung cấp nguồn PoE 48V chu
...
12 tháng
(Còn)
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-10P
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-10P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port Gigabit Web-Smart Pro Switch PoE Edgecore ECS2100-10P - Edgecore ECS2100-10P là Switch PoE có thể nói là phù hợp nhất với các thiết bị WiFi Access Point, IP Camera, IP Telephone thông dụng trên thị trường Việt Nam. - Cung cấp nguồn PoE 48V chuẩ
...
12 tháng
(Còn)
5-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS501
5-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS501
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
5-Port Gigabit EZ Switch SMC SMCGS501 - SMC SMCGS501 cung cấp 5 port 10/100/1000BASE-T Ethernet với thiết kế vỏ hộp bằng kim loại. - Là Switch Unmanaged nên chỉ cần cắm vào là chạy (Plug and Play) mà không cần phải cấu hình.
...
12 tháng
(Còn)
16-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS1601P
16-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS1601P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
16-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS1601P - SMC SMCG1601P là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 16 port 10/100/1000BASE-T Ethernet trong đó 16 port đều hỗ trợ PoE.
...
12 tháng
(Còn)
8-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS801P
8-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS801P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS801P - SMC SMCGS801P là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 8 port 10/100/1000BASE-T Ethernet trong đó 8 port đều hỗ trợ PoE.
...
12 tháng
(Còn)
5-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS501P
5-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS501P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
5-Port Gigabit EZ Switch PoE SMC SMCGS501P - SMC SMCGS501P là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 5 port 10/100/1000BASE-TX Ethernet trong đó có 1 port hỗ trợ PoE.
...
12 tháng
(Còn)
24-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS2601P
24-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS2601P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
24-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS2601P - SMC SMCFS2601P là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 24 port 10/100BASE-TX Ethernet trong đó 24 port đều hỗ trợ PoE và 2 po
...
12 tháng
(Còn)
16-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS1601P
16-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS1601P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
16-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS1601P - Là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 16 port 10/100BASE-TX Ethernet trong đó 16 port đều hỗ trợ PoE.
...
12 tháng
(Còn)
8-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS801P
8-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS801P
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port 10/100Mbps EZ Switch PoE SMC SMCFS801P  - SMC SMCFS801P là Switch PoE tương thích với các thiết bị thông dụng trên thị trường như điện thoại VoIP, WiFi, Camera… - Cung cấp 8 port 10/100BASE-TX Ethernet trong đó 8 port đều hỗ trợ PoE.
...
12 tháng
(Còn)
HP 1920-48G Switch JG927A
HP 1920-48G Switch JG927A
Giá bán: 16 750 000 đ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
HP 1920-48G Switch JG927A -       The HP 1920 Switch Series, part of the HP OfficeConnect portfolio, is designed for smaller organizations dealing with bandwidth-demanding applications. The switches are ideal for environments that require advanced features for granular control and where smart-manag
...
12 tháng
(Còn)
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT Switch JG960A
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT Switch JG960A
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT Switch JG960A -       The HP 1950 Switch Series is a family of smart web-managed Gigabit switches with 10GbE uplinks for small business customers needing advanced high-performance connections. The series has 2 standard and 2 PoE+ models, 24- and 48-GbE ports, each with 2 10GB
...
12 tháng
(Còn)
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG962A
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG962A
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
HP 1950-24G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG962A - The HP 1950 Switch Series is a family of smart web-managed Gigabit switches with 10GbE uplinks for small business customers needing advanced high-performance connections. The series has 2 standard and 2 PoE+ models, 24- and 48-GbE ports, each with
...
12 tháng
(Còn)
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT Switch JG961A
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT Switch JG961A
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT Switch JG961A -       The HP 1950 Switch Series is a family of smart web-managed Gigabit switches with 10GbE uplinks for small business customers needing advanced high-performance connections. The series has 2 standard and 2 PoE+ models, 24- and 48-GbE ports, each with 2 10GB
...
12 tháng
(Còn)
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG963A
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG963A
Giá bán: Liên hệ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
HP 1950-48G-2SFP+-2XGT-PoE+ (370W) Switch JG963A -       The HP 1950 Switch Series is a family of smart web-managed Gigabit switches with 10GbE uplinks for small business customers needing advanced high-performance connections. The series has 2 standard and 2 PoE+ models, 24- and 48-GbE ports, each
...
12 tháng
(Còn)
8-Port Gigabit Ethernet Switch Cisco SG200-08
8-Port Gigabit Ethernet Switch Cisco SG200-08
Giá bán: 2 480 000 đ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port 10/100/1000 Gigabit Ethernet Switch Cisco SG200-08 Part number: SLM2008T-EU The Cisco SG200-08 8-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Switch lets you achieve business-class network security and performance at an affordable price. It provides a
...
12 tháng
(Còn)
8-port Gigabit PoE Smart Switch Cisco SG200-08P
8-port Gigabit PoE Smart Switch Cisco SG200-08P
Giá bán: 4 250 000 đ
Đặt mua
Gian hàng: http://cameraquansatcctv.divivu.com
8-Port 10/100/1000Mbps Gigabit PoE Smart Switch Cisco SG200-08P Part number: SLM2008PT-EU The Cisco SG200-08P 8-Port 10/100/1000Mbps Gigabit PoE Smart Switch lets you achieve business-class network security and performance at an affordable price. It p
...
12 tháng
(Còn)
Đặt mua
Hiển thị 1-30/790 sản phẩm (1/27 trang)Trang: 1 2 3 4 5 ... 27
Hiển thị:
Sắp xếp
Thiết bị mạng
Tra cứu nhanh Huỷ bỏ
Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo chương trình
Khuyến mãi Đấu giá Tất cả

Theo hãng sản xuất
Giao thương
Đăng bán Đăng mua Thêm danh bạ
Cần bán Cần mua Tìm đối tác
Dành cho người bán
Dành cho người mua
Tuyển dụng - Việc làm
Quảng cáo - Rao vặt
CLICK VÀO ĐÂY ĐỂ LIÊN HỆ QUẢNG CÁO (240 x 240) px
Máy chủ | Máy tính xách tay | Máy tính để bàn | Linh kiện máy tính | Thiết bị mạng | Thiết bị văn phòng | Thiết bị lưu trữ | Thiết bị Ngân hàng/Siêu thị | Dịch vụ | Thiết bị khác