Bàn phím điều khiển camera IP Speed Dome HIKVISION DS-1200KI
| Chia sẻ |
Cập nhật cuối lúc 20:42 ngày 03/09/2017, Đã xem 1 161 lần
  Đơn giá bán: 10 460 000 đ
  Model: DS-1200KI   Bảo hành: 12 Tháng
  Tình trạng: Còn hàng
Hãng vận chuyển Xem chi tiết
Từ: Hà Nội Chuyển đến:
Số lượng: Cái Khối lượng: 0 g
Phí vận chuyển: 0 Gộp vào đơn hàng
Tổng chi phí: 10 460 000 đ
Nhà cung cấp (Đã được xác thực)
Quang Triều ( cty QT )
Quang Triều ( cty QT )
05, ngách 120, ngõ 245 định công, hoàng mai, hà nội, Hoàng Mai, Hà Nội
quangtrieu.com.vn
quangtrieucctv@gmail.com
Chưa cập nhật hỗ trợ trực tuyến
Chi tiết sản phẩm
-Bàn phím điều khiển camera IP Speed Dome, có màn hình LED (128 x 64).
-Điều khiển dễ dàng nhờ tay xoay trên bàn phím.
-Nguồn điện cung cấp: 12VDC.
Đặc tính kỹ thuật
Model DS-1200KI
System
LCD screen 128 x 64 pixel screen
Joystick 4-axis joystick
Control mode Network, RS-232, RS-422, RS-485
External Interfaces
Serial interface 1 RS-232, 1 RS-422, 1 RS-485
Network interface 1; 10 M/100 Mbps self-adaptive Ethernet interface
External Interfaces
USB interface 1 x USB 2.0
Power supply 12 VDC
General
Consumption ≤ 4.5 W
Working temperature -10  +55°C
Working humidity 10% ~ 90%
Dimensions (WxDxH) 435 x 193 x 110 mm